da China Oropharyngeal Swab masana'antun da masu kaya |J. mai yiwuwa

Oropharyngeal Swab

Takaitaccen Bayani:

Lambar Samfura: TFS-TC (1503LMZ22ZR)

Amfani da niyya: Tattara samfuran halitta kamar su exfoliated sel da ƙwayoyin cuta daga rami na baka don al'adun tantanin halitta, gano DNA / RNA, da sauransu.

Material: Nailan swab

Breakpoint: 30mm breakpoint / 150mm tsayi

Bakarawa: Iradiation

Lokacin tabbatarwa: shekaru 2

Takaddun shaida: CE, FDA

OEM: Akwai


Cikakken Bayani

AMFANIN

Tags samfurin

TFS-TC(1503LMZ22ZR)-口腔采样_01

BAYANIN SAURARA

Sunan samfur: Swab Samfuran baka

Bayanin Samfura:Tarin Samfurin da za'a iya zubarwa

Amfani da Niyya: Samfuran Baka

Tukwici Material: Nailan Flocked

Material: ABS

TFS-TC(1503LMZ22ZR)-口腔采样_05

SIFFOFI

Nailan flocked tip

Mafi kyawun tarin samfuri da haɓakawa

DNase da RNase kyauta kuma basu ƙunshi wakilai masu hana PCR ba

Madaidaicin wurin karyewa

Molded breakpoint rike, swab kai cikin sauƙin karye cikin bututun sufuri

Ciki ɗaya ɗaya

lrradiation sterilization akayi daban-daban cushe a cikin jaka-poly takarda

TFS-TC(1403LMZ10ZR)口腔采样_10

UMARNI

Bude kunshin kuma fitar da swab samfurin

Bayan tattara samfurin, sanya shi a cikin bututun samfurin

Karye sandar swab tare da tsinkewar swab ɗin samfurin, sannan a bar kan swab ɗin a cikin bututun samfur.

Tsare murfin bututu kuma nuna bayanan tarin

IMG_8644
IMG_8141
IMG_8150

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Haɓaka samfuran bisa ga halaye na jikin ɗan adam don haɓaka ta'aziyyar marasa lafiya da ingancin tarin samfuran.

  Fesa fasahar tururuwa na fiber nailan don haɓaka tarin samfuri da saki.
  Ya bambanta da swabs na gargajiya, tsari da kayan fiber nailan na swab na flocked na iya motsa sel cikin sauri da inganci, kuma suna taimakawa samfuran ruwa su sha ruwa ta hanyar hydraulically ta hanyar aikin capillary tsakanin fiber daure.Samfuran da aka tattara ta hanyar swab ɗin da aka tattara za su yi lodi a saman swab, don kammala haɓakawa da sauri.

  Fasaha garken nailan
  Mafi kyawun tarin samfuri da haɓakawa
  DNase da RNase kyauta kuma basu ƙunshi wakilai masu hana PCR ba
  Madaidaicin wurin karyewa