J.able Bio VTM samfurin tube kit - Yadda ake zabar kayan samfurin samfurin ƙwayar cuta daidai (swab da girma)

Bututun samfurin kwayar cutar da za a iya zubar da shi wanda J.able Bio ya samar yana da bayanai dalla-dalla, waɗanda za a iya daidaita su da swabs iri-iri, ƙarar ruwa mai ajiya, da sauransu, ta yaya za a zaɓi kayan bututun samfurin daidai?Ana iya zaɓar shi daga yanayin samfur da manufa.

Yanayin samfur: amfani guda ɗaya, 5 cikin 1 gauraye, 10 cikin 1 gauraye

Samfuran mutum ɗaya yana nufin cewa samfurin mutum ɗaya ne kawai aka sanya shi a cikin bututun samfurin ƙwayoyin cuta, wanda bai dace da gwajin babban gwajin nucleic acid ba.A ka'ida, ana buƙatar wannan yanayin samfurin don wuraren da ke da haɗari da mahimmin yawan jama'a.

5 cikin 1 gaurayawan samfurin, 10 cikin 1 gaurayawan samfur na nufin mutane 5 ko mutane 10 suna yin samfur daban da sanya samfuran a cikin bututun samfurin ƙwayar cuta iri ɗaya.Wannan gauraye samfurin yanayin ya dace da manyan ayyuka na gwaji kuma yana da fa'idodin tantancewa mai inganci da tanadin albarkatu.

Idan aka yi amfani da 5-in-1 ko 10-in-1 gauraya gwajin gwaji, idan gwajin ba shi da kyau, yana nufin cewa duk mutane 5 ko 10 ba su da kyau.Akasin haka, da zarar an sami tabbataccen tabbatacce ko rauni, za a gano shi nan da nan, sannan a sake tattara swab guda ɗaya don dubawa, sannan a tantance wanda ke cikin mutane 5 ko 10.

Manufar Samfur:

1. Ana amfani dashi don fitar da acid nucleic na ƙwayar cutar mura na asibiti, ƙwayar hannu, ƙafa da baki, ƙwayar cutar rubella da sauran samfurori da kuma warewar cutar daga baya.Adadin maganin da ake buƙata shine gabaɗaya 3.5ml ko 5ml.(Bukatar yin aiki tare da kayan gano nucleic acid da matsakaicin al'adun tantanin halitta)

2. Ana amfani da shi don tattarawa da sufuri na ɗan gajeren lokaci na ƙwayar cutar mura a cikin yanayin waje.Adadin maganin da ake buƙata shine gabaɗaya 6ml.

3. Domin lura da yau da kullum da samfurin kiwon kaji, aladu da sauran dabbobi.Adadin maganin da ake buƙata shine gabaɗaya 1.5ml.


Lokacin aikawa: Juni-25-2021